Dây hàn quang Pigtail multi Mode 1 đầu tròn LC, sợi 3m
18 Tháng Tám 2013 :: 1:03 CH :: 2512 Views :: 0 Comments
Dây hàn quang Pigtail multi Mode 1 đầu tròn LC, sợi 3m
Dây hàn quang Pigtail multi Mode 1 đầu tròn LC, sợi 3m
Dây hàn quang Pigtail Singlemode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 5m
18 Tháng Tám 2013 :: 12:59 CH :: 2624 Views :: 0 Comments
Dây hàn quang Pigtail Singlemode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 5m
Dây hàn quang Pigtail SingleMode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 5m
Dây hàn quang Pigtail Single Mode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 3m giá 25000vnd
18 Tháng Tám 2013 :: 12:57 CH :: 2084 Views :: 0 Comments
Dây hàn quang Pigtail Single Mode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 3m giá 25000vnd
Dây hàn quang Pigtail Single Mode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 3m giá 25000vnd
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông lớn vát FC/UPC-SC/APC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
17 Tháng Tám 2013 :: 11:43 SA :: 1856 Views :: 0 Comments
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông lớn vát FC/UPC-SC/APC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông lớn vát FC/UPC-SC/APC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang MultiMode 4 đầu tròn lớn FC/UPC-FC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
17 Tháng Tám 2013 :: 11:43 SA :: 1881 Views :: 0 Comments
Dây nhảy quang MultiMode 4 đầu tròn lớn FC/UPC-FC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang MultiMode FC/UPC-FC/UPC Duplex dài 5m (4 đầu tròn lớn)  giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông lớn FC/UPC-SC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
17 Tháng Tám 2013 :: 11:42 SA :: 1868 Views :: 0 Comments
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông lớn FC/UPC-SC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông lớn FC/UPC-SC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multimode MM 4 đầu vuông nhỏ LC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
17 Tháng Tám 2013 :: 11:41 SA :: 2081 Views :: 0 Comments
Dây nhảy quang Multimode MM 4 đầu vuông nhỏ LC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multimode  MM 4 đầu vuông nhỏ LC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông nhỏ FC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
17 Tháng Tám 2013 :: 11:41 SA :: 1930 Views :: 0 Comments
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông nhỏ FC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multi Mode 2 đầu tròn lớn, 2 đầu vuông nhỏ FC/UPC-LC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multimode 2 đầu vuông lớn vát, 2 đầu vuông nhỏ SC/APC-LC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
17 Tháng Tám 2013 :: 11:40 SA :: 2323 Views :: 0 Comments
Dây nhảy quang Multimode 2 đầu vuông lớn vát, 2 đầu vuông nhỏ SC/APC-LC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
Dây nhảy quang Multi Mode 4 đầu vuông lớn vát SC/APC-SC/APC Duplex dài 5m gia 165.000 vnd
17 Tháng Tám 2013 :: 11:40 SA :: 2529 Views :: 0 Comments
Dây nhảy quang Multi Mode 4 đầu vuông lớn vát SC/APC-SC/APC Duplex dài 5m gia 165.000 vnd
Trang trước | Trang kế
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22425522
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TÌM KIẾM TỪ KHÓA
Visits Lượt truy cập:
Các khách hàng Ngày hôm nay: 374
Số thành viên Ngày hôm qua: 0
Tổng Tổng: 601353

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 16 Tháng Mười Hai 2018   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »