Dây nhảy quang MultiMode 4 đầu tròn lớn FC/UPC-FC/UPC Duplex dài 5m giá 165.000 vnd
17 Tháng Tám 2013 :: 11:43 SA :: 1777 Views :: 0 Comments

 
Dây nhảy quang MultiMode FC/UPC-FC/UPC Duplex dài 5m (4 đầu tròn lớn)  giá 165.000 vnd

Dây nhảy quang MultiMode FC/UPC-FC/UPC Duplex dài 5m (4 đầu tròn lớn)  giá 165.000 vnd

Mô tả:
1. Dây nhảy quang Loại Single-mode hoặc Multi-mode
2. Các loại đầu nối FC, SC, ST, LC, MU, MT-RJ, E2000...
3. Kiểu sợi Simplex hoặc Duplex
4. Chiều dài 1m, 2m, 3m, 5m, 10m, 20m hoặc tùy chọn
Ứng dụng:
Mạng viễn thông
FTTH (Fiber To The Home)
CATV & CCTV
Mạng truyền số liệu
Thiết bị đo kiểm viễn thông
Mạng LAN, WAN
Tính năng:
Suy hao chèn thấp (Insertion Loss)
Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)
Đường kính dây: 0.9mm/2.0mm/3.0mm
Chiều dài dây nhảy tùy chọn: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m,...
IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE

Thông số kỹ thuật
Lõi sợi quang (Core diameter):SM: 9/125 um.MM: 50/125; 62.5/125 um.
Suy hao phản hồi (Return Loss): SM FC/PC : >45 dBSM FC/UPC: >50 dBSM
FC/APC: >60 dBMM FC/PC: > 35dB
Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,2dB
Nhiệt độ hoạt động: -400C -> +800C
Số lần đấu nối : 1000 lần
Lực kéo căng: >100N)


Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.070.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email:thietbivienthong247@gmail.com
 
Comments
Hiện tại không có lời bình nào!
  Đăng lời bình

Trong phần này bạn có thể đăng lời bình





Gửi lời bình   Huỷ Bỏ

 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22425522
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TÌM KIẾM TỪ KHÓA
Visits Lượt truy cập:
Các khách hàng Ngày hôm nay: 162
Số thành viên Ngày hôm qua: 533
Tổng Tổng: 562453

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 20 Tháng Chín 2018   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »