Dây hàn quang Pigtail Singlemode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 5m
18 Tháng Tám 2013 :: 12:59 CH :: 2140 Views :: 0 Comments

 
Dây hàn quang Pigtail SingleMode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 5m
Dây hàn quang Pigtail SingleMode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 5m giá 35000vnd
Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m

Dây nối quang 12 màu FC, Pigtail FC

Thông số kỹ thuật

Loại

FC Single-Mode

Đầu kết nối

FC/PC; FC/UPC hoặc FC/APC

Kiểu sợi quang

Single-Mode

Độ suy giảm tín hiệu

≤0.2 dB

Bước sóng

1310~1510nm

Độ uốn cong

R≥3cm

Lực căng lớn nhất

≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC

Lực nghiền nát

≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC


























Kích cỡ, màu sắc

Đường kính cáp

0.9mm

Độ dày

Lõi: 9 microns

Lớp vỏ: 125 microns

Vỏ

PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu

Chiều dài

1.5m 3m 5m

Thông số chi tiết

Đơn vị

FC Connector

SM

PC

UPC

APC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9



)
 
Comments
Hiện tại không có lời bình nào!
  Đăng lời bình

Trong phần này bạn có thể đăng lời bình





Gửi lời bình   Huỷ Bỏ

 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22425522
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TÌM KIẾM TỪ KHÓA
Visits Lượt truy cập:
Các khách hàng Ngày hôm nay: 338
Số thành viên Ngày hôm qua: 512
Tổng Tổng: 463133

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 17 Tháng Giêng 2018   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »