Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com



Dây hàn quang Pigtail Single Mode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 3m giá 25000vnd
18 Tháng Tám 2013 :: 12:57 CH :: 2527 Views :: 0 Comments

 
Dây hàn quang Pigtail Single Mode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 3m giá 25000vnd
Dây hàn quang Pigtail Single Mode 1 đầu tròn FC, 9/125, sợi 3m giá 25000vnd
Dây hàn quang FC
Dây nối quang 12 màu FC, Pigtail FC

Thông số kỹ thuật

Loại

FC Single-Mode

Đầu kết nối

FC/PC; FC/UPC hoặc FC/APC

Kiểu sợi quang

Single-Mode

Độ suy giảm tín hiệu

≤0.2 dB

Bước sóng

1310~1510nm

Độ uốn cong

R≥3cm

Lực căng lớn nhất

≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC

Lực nghiền nát

≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC


























Kích cỡ, màu sắc

Đường kính cáp

0.9mm

Độ dày

Lõi: 9 microns

Lớp vỏ: 125 microns

Vỏ

PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu

Chiều dài

1.5m 3m 5m



Thông số chi tiết

Đơn vị

FC Connector

SM

PC

UPC

APC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

)
 
Comments
Hiện tại không có lời bình nào!
  Đăng lời bình

Trong phần này bạn có thể đăng lời bình





Gửi lời bình   Huỷ Bỏ

 TÌM THEO THƯƠNG HIỆU

TÌM KIẾM TỪ KHÓA

VẬT TƯ THI CÔNG
Biển báo cáp quang
Măng xông quang
Hộp nối cáp OPGW
Dây nhảy quang
Bộ chuyển đổi quang điện
Ghi luồn cáp quang
Bộ treo - néo cáp quang

Visits Lượt truy cập:
Các khách hàng Ngày hôm nay: 372
Số thành viên Ngày hôm qua: 778
Tổng Tổng: 783644

06 Tháng Mười Hai 2019    Đăng Ký   Đăng Nhập 
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin