BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT
OPT/CHINA Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT
Bộ chuyển đổi quang điện Single-mode to Muti-mode
10/100M thích ứng Fast Ethernet Fiber Optic Transceiver 10 , 100Base-TX 100Base -FX chuyển đổi quang điện . Thu phát hỗ trợ cả hai chuẩn IEEE 802.3 ll - T , IEEE802.3u 100Base-TX, tiêu chuẩn 100Base-FX có thể hỗ trợ hiệu quả chế độ full-duplex hoặc half-duplex. là một khuôn viên mạng chính và tryền dẫn trong môi trường Ethernet cáp thiết bị lý tưởng.
các tính năng:
BASE-FL hỗ trợ IEEE802.3u.100BASE -T và 100
Hỗ trợ full-duplex / chế độ bán song công việc và tham vấn với các chức năng tự động
Liên kết singlemode khoảng cách truyền dẫn : 20 km
Chế độ phát hiện liên kết người dùng lựa chọn lỗi tạo điều kiện nhanh chóng phát hiện lỗi , cô lập và báo cáo
Đơn vị sưởi ấm hiệu suất kém ổn định hơn và đáng tin cậy
Plug- and-play, có sẵn trên giá
Hoàn thành chỉ báo tình trạng LED, tạo điều kiện chẩn đoán lỗi mạng và sàng lọc
Đường ngang MD1/MD1-X nhận dạng tự động và đường song song tốt
Kiểm soát lưu lượng , với chức năng tự thiết lập lại, hiệu quả có thể ngăn chặn hiện tượng bế tắc

Chúng tôi ở đây
Công ty TNHH đầu tư thương mại  Tuấn Linh
Số 15 A,Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 04.6288.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

       






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TRỢ GIÚP
 TÌM SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 22 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »