Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com


VẬT TƯ THI CÔNG
Media Converter 10/100
Media Converter 10/100/1000 -1G
Converter công nghiệp

  
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Cáp mạng LAN cat5e
Cáp mạng LAN cat6
Cáp mạng chống nhiễu FTP
Cáp mạng LAN Vinacap
Cáp mạng Commscope
Cáp mạng Alantek
Cáp mạng ADC Krone
Cáp mạng BELDEN



 BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S40
OPTONE Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S40 OPT-1100S40
OPTONE Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S40 OPT-1100S40 OPTONE Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S40 OPT-1100S40
Số hiệu: OPT-1100S40
Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S40

Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S40

Converter Optone OPT-1100S40 là bộ chuyển đổi singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 40km. OPT-1100 là bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với loạt tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet
Thông số kỹ thuật:
Khoảng cách truyền cáp quang (Single-Mode): 40Km
Đầu nối điện : RJ45
Đầu nối quang : SC
Loại cáp: + UTP: CAT 5e
+ Fiber: Single-Mode 8.3/125µm, 9/125µm
Bước sóng quang : 850/1310nm
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX.
Đèn LED: Power, FDX/Col, FX Link/Act, TX Link/Act, FX100, TX100.
Tín hiệu điện : T+ ,T- ,R+ ,R- ,GND
Tín hiệu quang : TX, RX
Chế độ làm việc : + Đồng bộ
+ Điểm tới điểm
Kiểu kênh truyền: + Bán song công (Half Duplex)
+ Song công toàn phần (Full Duplex)
Điện áp: + AC 100-260V
+ DC 1A (+)5V
Công suất: 23dBm
Nhiệt độ môi trường: 0°C đến 70°C
Nhiệt độ làm việc : 0°C đến 55°C
Độ ẩm: 5% đến 90%
Kích thước: 26 X 70 X 95mm (H x W x D)
Cân nặng : 250g

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 20 CTT12, KĐT Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 0916.955.988 - 024.22425522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác

03 Tháng Bảy 2022    Đăng Ký   Đăng Nhập 
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin