Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com


VẬT TƯ THI CÔNG
Media Converter 10/100
Media Converter 10/100/1000 -1G
Converter công nghiệp

  
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Cáp mạng LAN cat5e
Cáp mạng LAN cat6
Cáp mạng chống nhiễu FTP
Cáp mạng LAN Vinacap
Cáp mạng Commscope
Cáp mạng Alantek
Cáp mạng ADC Krone
Cáp mạng BELDEN



 BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S25
OPTONE Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S25 OPT-1100S25
OPTONE Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S25 OPT-1100S25 OPTONE Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S25 OPT-1100S25 OPTONE Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S25 OPT-1100S25
Số hiệu: OPT-1100S25
Mã sản phẩm : OPT-1100S25
Xuất xứ : China
Giao diện quang : SC, LC

Bộ chuyển đổi quang điên 2 sợi OPTONE - Converter Opt-1100S25

Bộ chuyển đổi quang điện Converter OPTONE OPT-1100S25 là loại phổ biến nhất trên thị trường hiện nay.
Converter OPT-1100S25 là sản phẩm của hãng Optone, bảo hành 1 năm.
Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100S25 sử dụng 2 sợi quang, tốc độ 10/100mbps và khoảng cách truyền xa 25km đối với cáp quang single mode, bước sóng hoạt động 1310/1550nm.

Converter quang OPT-1100s25 kèm nguồn chuẩn chính hãng
Giao diện kết nối
1 x cổng Ethernet (RJ45) 10 / 100Base-Tx
1 x cổng quang (1×9) 100Base-Fx
Bước sóng hoạt động: 1310 và 1550nm
Khoảng cách truyền: 25km trên sợi quang singlemode
Chuẩn kết nối: SC (đầu vuông to)
Tiêu chuẩn: IEEE 802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Tốc độ tối đa: 100Mbps
Các chỉ số đèn LED: Power, FDX, Tình trạng, Tốc độ, FX Link / Act, TX Link / Act
Điện áp vào:  AC 100-240V
Nguồn điện ra: 5VDC 1A
Kích thước: 94 x 70 x 26mm (D x W x H)
Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ° C đến 70 ° C
Độ ẩm: 5% đến 90%
Trọng lượng cả bộ: 350gram


Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 20 CTT12, KĐT Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 0916.955.988 - 024.22425522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác

03 Tháng Bảy 2022    Đăng Ký   Đăng Nhập 
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin