BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m
OPT/CHINA Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m Opt-2100
Số hiệu: Opt-2100
Mã sản phẩm : Opt-2100
Xuất xứ : China
Giao diện quang : SC, LC
Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m

Converter quang 
có thể được dùng như một thiết bị đơn (stand-alone) hoặc cũng có thể gắn vào khung bao gồm 14 hoặc 16 khe cắm trên khung giá (rack) 19"
Dòng converter quang OPT-1100 tương thích hoàn toàn với chuẩn IEEE802.3, bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 được thiết kế để chuyển đổi từ chuẩn 10/100 Base-TX sang 100 Base-FX Fast Ethernet. Bộ chuyển đổi quang điện có công dụng kết nối 2 mạng LAN với nhau qua cáp quang
Nhiệm vụ của bộ chuyển đổi quang điện là nó truyền một cách trong suốt ( transparent ) tất cả các giao thức mà nó nhận được, vì vậy converter quang này có thể sử dụng cho dịch vụ FTTx ( Fiber to The Home, Fiber to the Business or Fiber to The Curb...)

Đặc điểm

·Tốc độ 10/100Mbps và tự động nhận biết full/half duplex ở phía cổng điện

· Tương thích chuẩn IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX 
· Tự động nhận biết và kết nối theo MDI/MDI-X
· Đèn LED hiển thị : POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
· Tùy chọn gắn lên khung 19” (OPT-R142) 14 khe
· Có khả năng cắm nóng và có thể gắn lên tường
· ROHS & CE

Khoảng cách tối đa: Multimode;2km(Default), Single-mode;20km/(Default)40km/60km/80km/100km/120km
Nguồn: 100 to 240VAC 50 to 60Hz
Adaptor: 1A +5V
Kích thước: 70mm(L)X94mm(W)X26mm(H)
Khối lượng: 0.5kg

Bước sóng
Multi-mode: 1310nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm

Đường kính cáp:
8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125 single-mode


Môi trường
Độ ẩm: 5% to 90%
Nhiệt độ : 0 to 70

Tiêu chuẩn
IEEE 802.3u  100Base-TX/FX
Đầu nối
1 x RJ-45
1 x Fiber (ST/SC; WDM)
Khoảng cách tối đa
UTP: 100 meters (Cat. 5/5e/6)
Fiber: up to 120km (single-mode)
Đèn hiển thị LED
PWR: Green Illuminated for normal operation
FD: Green Illuminated when in full duplex mode
LNK: Green Illuminated when receiving link pulses from compliant devices
RCV: Yellow Illuminated or flashing when data packets are being transmitted / received
Power



CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TRỢ GIÚP
 TÌM SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 24 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »