BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80
OPT/CHINA Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80
Mã sản phẩm : Opt-2100S80
Xuất xứ : China
Giao diện quang : SC, LC
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80

OPT-2100-S80
4-port Gigabit Switch with Adaptive 2 10/100/1000M RJ45 ports and two adaptive 1000M standard SFP port, users may need to use different SFP modules, such as 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base -LX and so on. Switch by the United States the latest IC, stable performance and excellent quality, with a higher cost. For small optical Ethernet and optical network with special needs.
※ MAC Address Table: 1K
※ Cache: 512Kb
※ backplane bandwidth: 12G, can achieve non-blocking wire-speed forwarding
※ Interface Standard:
 Power port: RJ-45, 10/100/1000Mbps (adaptive);
       SFP port: 1000Mbps;
※ LED Indicator: PWR, F1 Link / Act, F2 Link / Act; TP1 Link / Act, TP1 100, TP1 1000;
             TP2 Link / Act, TP2 100, TP2 1000;
※ Power supply: AC 220V (100-240V), 50 ~ 60Hz; DC: 5V, 2A
※ Ambient temperature:: 0 ~ +50 ℃; Storage temperature:: -20 ~ +70 ℃
※ Humidity:: 5% to 90%
※ Volume: 27 (H) × 125 (W) × 85 (length) mm;

Ordering 


  Model No.             Description
 OPT-2204 2x10/100/1000M   +  2x SFP ports
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TRỢ GIÚP
 TÌM SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 24 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »