BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK
TEK/CHINA Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK
Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK

Giới thiệu chung
Với bộ thu phát quang 10/100M UTEK (UT-2177 Serial), ứng dụng cho thông tin liên lạc giữa 100Base-TX STP và 100Base-FX Fiber cable hoặc 10Base-FL fiber cable. Rất tiện lợi cho việc xây dựng các tòa nhà thông minh, dễ dàng cho việc nâng cấp. Mở rộng STP: 100M đến 100KM, dễ dàng để áp dụng cho kết nối, như các server, bộ repeater, hub và các thiết bị đầu cuối.
Thông số kỹ thuật quang:
* Sợi quang:
Multi-mode: 50/125, 62.5/125, 100/140μm
Single-mode:8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm
* Khoảng cách truyền:
Multi model: 5km
Single mode: 20km, 40km


CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TRỢ GIÚP
 TÌM SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 24 Tháng Mười Một 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »