Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com


VẬT TƯ THI CÔNG
Media Converter 10/100
Media Converter 10/100/1000 -1G
Converter công nghiệp

  
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Cáp mạng LAN cat5e
Cáp mạng LAN cat6
Cáp mạng chống nhiễu FTP
Cáp mạng LAN Vinacap
Cáp mạng Commscope
Cáp mạng Alantek
Cáp mạng ADC Krone
Cáp mạng BELDEN



 BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80
OPT/CHINA Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80
OPT/CHINA Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80
Mã sản phẩm : Opt-2100S80
Xuất xứ : China
Giao diện quang : SC, LC
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80

OPT-2100-S80
4-port Gigabit Switch with Adaptive 2 10/100/1000M RJ45 ports and two adaptive 1000M standard SFP port, users may need to use different SFP modules, such as 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base -LX and so on. Switch by the United States the latest IC, stable performance and excellent quality, with a higher cost. For small optical Ethernet and optical network with special needs.
※ MAC Address Table: 1K
※ Cache: 512Kb
※ backplane bandwidth: 12G, can achieve non-blocking wire-speed forwarding
※ Interface Standard:
 Power port: RJ-45, 10/100/1000Mbps (adaptive);
       SFP port: 1000Mbps;
※ LED Indicator: PWR, F1 Link / Act, F2 Link / Act; TP1 Link / Act, TP1 100, TP1 1000;
             TP2 Link / Act, TP2 100, TP2 1000;
※ Power supply: AC 220V (100-240V), 50 ~ 60Hz; DC: 5V, 2A
※ Ambient temperature:: 0 ~ +50 ℃; Storage temperature:: -20 ~ +70 ℃
※ Humidity:: 5% to 90%
※ Volume: 27 (H) × 125 (W) × 85 (length) mm;

Ordering 


  Model No.             Description
 OPT-2204 2x10/100/1000M   +  2x SFP ports
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80

Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 20 CTT12, KĐT Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội
Số điện thoại: 0979.010.568 - 0916.955.988 - 024.22425522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác

03 Tháng Bảy 2022    Đăng Ký   Đăng Nhập 
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin