BÁO GIÁ CÁC SẢN PHẨM VIỄN THÔNG Đóng
 

Cáp quang treo Singlemode 8fo
02 Tháng Mười 2017 :: 9:40 SA :: 313 Views :: 0 Comments

 

Cáp quang treo | Cable optical Singlemode | Cáp hình số 8 | Fo | sợi.

Cáp quang treo | Cable optical Singlemode | Cáp hình số 8 | Fo | sợi

- Khả năng chịu căng
- Khả năng chịu ép
- Khả năng chịu va đập
- Khả năng chịu uốn cong
- Khả năng chịu xoắn
- Khả năng chịu nhiệt
- Khả năng chống thấm
Sản phẩm cáp quang treo 8 sợi là một trong những loại cáp bán chạy nhất thị trường hiện nay, do tính thực tế của nó, kết hợp với điều kiện cơ sở hạ tầng hiện nay, nên cáp này bao giờ cũng là ưu tiên số 1 của các đơn vị sản xuất. Sản phẩm được thiết kế riêng chuyên dụng sử dụng cho các đơn vị viễn thông

Cáp quang treo hình số 8

Chỉ Tiêu

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Số sợi trong cáp

sợi

8

Chiều dài tối đa/ 1 bobin

m

6000

Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt

mm

300

Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi làm việc

mm

250

Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt

N

3500

Lực kéo lớn nhất khi làm việc

N

3500

Chịu nén nhỏ nhất

N/mm

2000/100

Khả năng chịu va đập E =10N.m, r = 150 mm

lần

25

Khoảng nhiệt độ bảo quản

oC

-30 đến +70

Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt

oC

-5 đến +50

Khoảng nhiệt độ khi làm việc

oC

-30 đến +70


THÔNG SỐ TRUYỀN DẪN

Thông số kỹ thuật

Đơn vị

Chỉ tiêu

Đường kính trường mode

µm

9.2 ± 0.3 at 1310 nm

10.4± 0.5 at 1550 nm

Sai số

± 0.5 µm

Đường kính lớp vỏ phản xạ

µm

125 ± 1

Tâm sai trường mode

µm

≤ 1

Độ tròn không đều lớp phản xạ

%

< 1

Bước sóng cắt

nm

1260

Hệ số suy hao

dB/km

≤ 0.45 at 1310nm

≤ 0.35 at 1550nm

Hệ số tán sắc

ps/nm.km

≤ 3.5 at 1310nm

≤ 18 at 1550nm

Đường kính lớp phủ ngoài

µm

245 ± 5

Điểm tăng suy hao đột biến

dB

≤ 0.1

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

Số điện thoại: 0916.955.988 - 0904.990022
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

 
Comments
Hiện tại không có lời bình nào!
  Đăng lời bình

Trong phần này bạn có thể đăng lời bình





Gửi lời bình   Huỷ Bỏ


Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 23 Tháng Sáu 2018   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »