TÌM KIẾM TỪ KHÓA
 MODULE QUANG SFP CÁC LOẠI
 

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 622Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
14 Tháng Tư 2014 :: 11:04 SA :: 1514 Views :: 0 Comments

 
1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (OC-12/STM-4 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 622Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
Đặc điểm:


1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (622Mbps OC-12/STM-4 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic

Thông số kỹ thuật:

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (622Mbps OC-12/STM-4 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6. Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode
7. Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8. Giao diện quang LC Duplex
9. Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs
 
Comments
Hiện tại không có lời bình nào!
  Đăng lời bình

Trong phần này bạn có thể đăng lời bình





Gửi lời bình   Huỷ Bỏ

 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com


Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 20 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »