PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22425522
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

 TÌM KIẾM TỪ KHÓA
 MODULE QUANG SFP CÁC LOẠI
 

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 622Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
14 Tháng Tư 2014 :: 11:04 SA :: 2492 Views :: 0 Comments

 
1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (OC-12/STM-4 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 622Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
Đặc điểm:


1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (622Mbps OC-12/STM-4 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic

Thông số kỹ thuật:

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (622Mbps OC-12/STM-4 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6. Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode
7. Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8. Giao diện quang LC Duplex
9. Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs


Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com


 
Comments
Hiện tại không có lời bình nào!
  Đăng lời bình

Trong phần này bạn có thể đăng lời bình





Gửi lời bình   Huỷ Bỏ


Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 23 Tháng Mười 2019   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »