BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN 10/100M, 10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Wintop 8110S
WT/CHINA Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Wintop 8110S
Mã sản phẩm : WT-8110S
Xuất xứ : China
Giao diện quang : SC, LC
Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Wintop 8110S

FEATURES
=Compliant with IEEE 1000Base-T and 1000Base-LX 
=One 10/100/1000Base-T RJ-45 port autosensing featured!
=One 1000Base-LX/SX Port with/ SC/ST-Type Connector
=Status LED indicators for Power, Link/Activity, Full-Duplex, and Speed 
=Wall-Mountable, pluggable in universal chassis, or desktop 
= Available in SingleFiber WDM versions - 1310/1550 nm wavelenghts used
=Standards: IEEE802.3z/ab 1000Base-T 1000Base-SX/LX
=LED Indicators: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, POWER
=Data rate: 2000Mbps full duplex
=TP: 1000 FDX with NWAY auto-negotiation
Wavelength
Multi-mode:
850nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm
Fiber cable(m): 
8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125 single-mode
Maximum distance: Multimode;550m Single-mode;20km/40km/60km/80km/100km/120km
Power supply: 100 to 240VAC 50 to 60Hz
Input power: 2A +5V
Dimensions: 81mm(L)X105mm(W)X26.2mm(H)
Environment
Relative humidity: 5% to 90%

Ordering
  Model No.                            Description
 OPT-2200  10/100/1000M   Multi-mode   850nm   550m 
 OPT-2200S20  10/100/1000M   Single-mode   1310nm   20Km 
 OPT-2200S40  10/100/1000M   Single-mode   1310nm   40Km 
 OPT-2200S80  10/100/1000M   Single-mode   1550nm   80Km 
 OPT-3200S20  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   20Km 
 OPT-3200S40  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   40Km 
 OPT-3200S80  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   80Km


CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TUẤN LINH

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TRỢ GIÚP
 TÌM SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 24 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »