Cáp nhẩy quang Multimode ( 50/125 (OM2) Dây nhẩy quang 50/125 OM2 Đa sợi quang được được xây dựng với các thành phần chất lượng cao nhất sử dụng chính hãng Corning ClearCurve Thủy tinh và cao nối lớp với vòng sứ cho tăng độ bền và độ chính xác.
Dây nhẩy quang ST-ST OM2

Dây nhẩy quang ST-SC OM2


Dây nhẩy quang SC-SC OM2

Dây nhẩy quang LC-LC OM2

Dây nhẩy quang LC-ST OM2

Dây nhẩy quang LC-SC OM2
...........................................................................................................................................................................
Dây nhẩy quang singlemode 
Dây nhảy quang Single mode Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang - - Loại sợi quang Singlemode 9/125µm - - Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
Dây nhẩy quang ST-ST singlemode

Dây nhẩy quang SC-SC  singlemode

Dây nhẩy quang ST-SC  singlemode

Dây nhẩy quang LC-LC  singlemode

Dây nhẩy quang LC-ST  singlemode

Dây nhẩy quang LC-SC singlemode

Dây nhẩy quang FC-FC singlemode

Dây nhẩy quang FC-SC singlemode

Dây nhẩy quang FC-ST singlemode

Dây nhẩy quang FC-LC singlemode
......................................................................................................................................
Dây nhẩy quang Multimode 10GIG 50/125 (OM3)
 
Dây nhẩy quang multimode 50/125 OM3 Đa sợi quang được xây dựng với các thành phần chất lượng cao nhất, hàng chính hãng, độ bền và độ chính xác cao
Dây nhẩy quang LC-SC 10-GiG Multimode Duplex

Dây nhẩy quang SC-SC 10-GiG Multimode Duplex

Dây nhẩy quang LC-ST 10-GiG Multimode Duplex

Dây nhẩy quang LC-LC 10-GiG Multimode Duplex
...............................................................................................................................
Dây hàn quang
Dây hàn quang- Pigtails - dây nối quang thông dụng như dây FC/PC, SC/PC
................................................................................................................................
Adapter-đầu nối quang .
Đầu nối quang được sử dụng để kết nối trong sự kết nối quang học.Nó được gọi là đầu nối quang Hybird khi mà sự kết nối ngược lại khác nhau

 Đầu nối quang SC-SC Simplex (Female-Female)
 Adapter quang SC-SC Duplex 
 Adapter quang SC-FC Simplex
 Adapter quang LC/UPC Simplex 
 Adapter quang FC/UPC Simplex 
 Adapter quang ST Simplex 
 Adapter quang SC-ST Simplex
 Adapter quang chuyển đổi FC-LC
 Đầu nối quang chuyển đổi SC-LC
...........................................................................................................................................
Đầu nối suy hao quang
Là  thiết bị làm giảm tín hiệu  quang  trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang. Chúng được sử dụng để kiểm soát mức độ công suất quang tại đầu ra của nguồn ánh sang và thiết bị điện sang quang (E/O). Người ta cũng  dùng nó để kiểm tra các tuyến tính và chức năng, hình ảnh và bộ cảm biến.
 Đầu nối suy hao quang - SC/UPC 
 Đầu nối suy hao quang - LC/UPC 
 Đầu nối suy hao quang FC - FC/UPC 


Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 22 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »