PHỤ KIỆN QUANG-DÂY NHẨY QUANG VÀ DÂY HÀN NỐI
 
Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode
Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode
Dây hàn quang-Pigtail LC Multimode
Thông tin sản phẩm
Dây hàn nối quang tên tiếng anh là  Pigtail , là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m
Loại dây     LC Multi-Mode
 Đầu kết nối     LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC
 Kiểu sợi quang     Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu     ≤0.2 dB
 Bước sóng     800~900nm
 Độ uốn cong     R≥3cm
 Lực căng lớn nhất     ≤50N/cm vợi loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát     ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ     0.9mm
 Đường kính Core     50 hoặc 62.5 microns   
 Đường kính Cladding    125 microns
 Vỏ     PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu     Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài     1.5m 3m 5m
Thông số kỹ thuật chi tiết
 Parameter    Unit    LC Connector
PC    UPC    APC
 Insertion Loss(Typical)    dB    ≤0.25    ≤0.2    ≤0.2
 Return Loss    dB    ≥45    ≥50    ≥65
 Operating Wavelength    nm    850, 950
 Exchangeability    dB    ≤0.2
 Vibration    dB    ≤0.2
 Operating Temperature    ºC    -40~+75
 Storage Temperature    ºC    -45~+85
 Cable Diameter    mm    Ø3.0, Ø2.0, Ø0.







Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com


Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 20 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »