PHỤ KIỆN QUANG-DÂY NHẨY QUANG VÀ DÂY HÀN NỐI
 
Dây nhảy quang Multi-mode LC-ST 10GIG
TLTELECOM Dây nhảy quang Multi-mode LC-ST 10GIG
TLTELECOM Dây nhảy quang Multi-mode LC-ST 10GIG

Dây nhảy quang Mutimode SC-ST
Dây nhảy quang SC-ST Mutimode chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang SC-ST

là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
  Sản phẩm dây nhảy cáp quang SC - ST của công ty TNHH Tuấn Linh cung cấp là một trong những sản phẩm chất lượng cao, được sử dụng nhiều trong các ứng dụng tại Việt nam.

 
Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm

·         Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
·         Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps
·         Chiều dài: tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng.
Liên hệ thêm với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm

Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-ST
-Ưng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối 
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m......


Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 04.6288.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com








Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com


Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 20 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »