Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

 TÌM THEO THƯƠNG HIỆU



 CÁP QUANG SINGLEMODE, CÁP QUANG MULTIMODE CÁC LOẠI GIÁ RẺ TẠI 15 HOÀNG ĐẠO THÀNH
 
Dây thuê bao cáp quang 4fo Postef
POSTEF Dây thuê bao cáp quang 4fo Postef
POSTEF Dây thuê bao cáp quang 4fo Postef

Dây thuê bao quang 4fo Postef

Cáp được treo bằng dây thép bện chịu lực ( dây treo gia cường)
Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=30)

Cấu trúc của cáp quang thuê bao 4fo

 Cáp quang thuê bao 4 fo được treo bằng dây thép bện chịu lực ( dây treo gia cường)
 Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=30)

Cáp quang thuê bao 4fo Postef

 Cấu trúc của cáp quang thuê bao 4fo

 Số sợi: 04 sợi quang Single Mode (SMF)
 Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
 Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm
 Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo công nghệ ống đệm lỏng
 Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quang phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)
 Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước

SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Cáp quang single mode
Cáp quang Multimode
Cáp quang tự treo ADSS
Cáp quang thuê bao
Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com





Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác

06 Tháng Mười Hai 2019    Đăng Ký   Đăng Nhập 
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin