Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

  
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Cáp mạng LAN cat5e
Cáp mạng LAN cat6
Cáp mạng chống nhiễu FTP
Cáp mạng LAN Vinacap
Cáp mạng Commscope
Cáp mạng Alantek
Cáp mạng ADC Krone
Cáp mạng BELDEN



 SẢN XUẤT DÂY NHẢY QUANG ST/UPC - FC/UPC SIMPLEX, DUPLEX GIÁ TỐT
 
Dây nhảy quang FC - ST Multimode Simplex OM1, OM2 TLtelecom 3m
TL Telecom Dây nhảy quang FC - ST Multimode Simplex OM1, OM2 TLtelecom 3m
TL Telecom Dây nhảy quang FC - ST Multimode Simplex OM1, OM2 TLtelecom 3m
Giá: 0 VNĐ

Dây nhảy quang FC - ST Multimode Simplex OM1, OM2 TLtelecom 3m

– Dây nhảy quang FC-ST Muntimode OM1, OM2 TLtelecom là một đoạn cáp quang Muntimode, sợi đơn – Simplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang là FC, ST.
– Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ
phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện
cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic
Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active
Device Termination, FTTx, FTTH vv…











Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: thietbivienthong247@gmail.com







Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác

27 Tháng Mười Một 2020    Đăng Ký   Đăng Nhập 
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin