TRỢ GIÚP
 TÌM KIẾM THEO LOẠI
 TÌM KIẾM TỪ KHÓA
 DÂY NHẨY QUANG CHUẨN FC, SC, LC, ST GIÁ TỐT NHẤT
 

Dây nhảy quang Multi Mode 1 đầu vuông lớn, 1 đầu vuông nhỏ SC/UPC-LC/UPC Simplex
11 Tháng Tư 2014 :: 3:39 CH :: 1449 Views :: 0 Comments

 
Dây nhảy quang Multi Mode 1 đầu vuông lớn, 1 đầu vuông nhỏ SC/UPC-LC/UPC Simplex dài 5m

Dây nhảy quang Multi Mode 1 đầu vuông lớn, 1 đầu vuông nhỏ SC/UPC-LC/UPC Simplex 

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
Dây nhảy quang LC-SC
là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
  Sản phẩm dây nhảy cáp quang LC - SC của công ty TNHH Tuấn Linh cung cấp là một trong những sản phẩm chất lượng cao, được sử dụng nhiều trong các ứng dụng tại Việt nam.
Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm
·         Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
·         Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps
·         Chiều dài: tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng.
Liên hệ thêm với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm
- Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn LC-SC
-Ưng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối 
-Loại sợi quang: Sợi quang Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Dây nhẩy quang Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật
[Loại] LC/SC Duplex 9/125 Muti-Mode Fiber Patch Cable 5m - Orange
[Đầu kết nối] LC-SC
[Chiều dài] 5m
[Đường kính sợi] 3.0mm
[Kiểu sợi quang] Muti-Mode
[Bề dày] Core = 9 microns; Cladding = 125 microns
[Vỏ bọc] PVC (OFNR-rated)
[Mầu vỏ] Orange
[Bước sóng] 1310 nm
[Độ suy giảm tín hiệu] 0.3 dB/km (Fiber attenuation)
[Độ uốn cong] r=3cm
[Lực căng lớn nhất] 90 N/cm
[Lực nghiền nát] 550 N/cm
[Độ suy giảm ở đầu nối] 0.25 dB
[Độ suy giảm ở mối nối] 0.1 dB



Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15, Giáp Nhất, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0904 99 00 22 - 04.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: info@vienthongtuanlinh.com
 
Comments
Hiện tại không có lời bình nào!
  Đăng lời bình

Trong phần này bạn có thể đăng lời bình





Gửi lời bình   Huỷ Bỏ

 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com


Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 18 Tháng Mười Một 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »