Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

 TÌM THEO THƯƠNG HIỆU



 CÁP QUANG SINGLEMODE, CÁP QUANG MULTIMODE CÁC LOẠI GIÁ RẺ TẠI 15 HOÀNG ĐẠO THÀNH
 
Cáp quang luồn cống phi kim loại 24fo
VINACAP Cáp quang luồn cống phi kim loại 24fo
VINACAP Cáp quang luồn cống phi kim loại 24fo

Cáp quang 24 sợi | 24FO | 24 core Single mode, cáp quang luồn cống

Đặc tính vật lý và môi trường

Các đặc tính vật lý, cơ học và môi trường của cáp kéo cống phi kim loại được kiểm tra theo bảng 2 tại bước sóng 1550nm.

Đặc tính cơ của Cáp quang 24 sợi

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

CHỈ TIÊU

Loại vỏ

Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống tia tử ngoại và côn trùnggặm nhấm

Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt

£ 3.5kN

Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc

£ 2.5kN

Khả năng chịu nén

2000N/10cm

Hệ số dãn nở nhiệt

< 8.2x10-6/oC

Dải nhiệt độ làm việc

-5 oC ~ 70 oC

Độ ẩm tương đối

1~100% không đọng sương

Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt

20 lần đường kính ngoài của cáp

Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt

10 lần đường kính ngoài của cáp

SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Cáp quang single mode
Cáp quang Multimode
Cáp quang tự treo ADSS
Cáp quang thuê bao
Chúng tôi ở đây
Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 – 0979.010.568 - 024.2242.5522
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com





Cập Nhật   Huỷ Bỏ  
Cáp quang luốn cống phi kim loại 24 FO singlemode/multimode, là loại cáp được cho là thành công nhất trong các chủng loại cáp quan. Sản phẩm được thiết kế chuyên cho các ứng dụng Viễn thông tại Việt nam.
 Cáp quang luốn cống phi kim loại 24 FO singlemode/multimode, là loại cáp được cho là thành công nhất trong các chủng loại cáp quan. Sản phẩm được thiết kế chuyên cho các ứng dụng Viễn thông tại Việt nam.
Đặc điểm kỹ thuật của cáp.
Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm
Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt:   £ 3.5kN
Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN
Khả năng chịu nén:                    1500N/10cm
Hệ số dãn nở nhiệt:                   < 8.2x10-6/oC
Dải nhiệt độ làm việc:                 -5 oC ~ 70 oC
Độ ẩm tương đối:                      1~100% không đọng sương
Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt:  ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp
Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt:  ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp

Các sản phẩm cùng loại khác

06 Tháng Mười Hai 2019    Đăng Ký   Đăng Nhập 
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin