Adapter quang - Đầu nối quang
 
Adapter quang FC-LC
TUANLINH Adapter quang FC-LC
TUANLINH Adapter quang FC-LC

Đặc điểm

1.Tương thích tốt 
2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao 
3.Tính ổn định cao
4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng 
5.Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC 
6.Single mode/Muti-mode 
7.Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com






Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TRỢ GIÚP

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 26 Tháng Chín 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »