Adapter quang - Đầu nối quang
 
Adapter quang SC-FC
TUANLINH Adapter quang SC-FC
TUANLINH Adapter quang SC-FC

Tóm tắt:

1.Đầu nối quang được sử dụng để kết nối trong sự kết nối quang học.
2.Nó được gọi là đầu nối quang Hybird khi mà sự kết nối ngược lại khác nhau.

Đặc điểm:

1.Tương thích tốt
2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
3.Tính ổn định cao
4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng
5.Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC
6.Single mode/Muti-mode
7.Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together

Ứng dụng:

1.Mạng cục bộ-Local Area Network
2.Hệ thống CATV
3.Mạng Viễn Thông
4.Kiểm tra thiết bị

Tính năng:

Parameter Unit SC/ST, FC/ST, SC/FC, FC/LC, FC/MU
SM MM
PC UPC APC PC
Insertion Loss(Typical) dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2
Return Loss dB ≥45 ≥50 060 ≥30
Exchangeability dB ≤0.2
Repeatability dB ≤0.2
Durability Times >1000
Operating Temperature ºC -40~+75
Storage Temperature ºC -40~+85
Connector Type
FC-SC/PC, UPC, APC/SM/MM
FC-ST/PC, UPC, APC/SM/MM
FC-LC/PC, UPC/SM
SC-ST/PC, UPC/SM
SC-LC/PC, UPC/SM
FC-MU/PC, UPC/SM

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 15 Hoàng Đạo Thành,Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com





Cập Nhật   Huỷ Bỏ  

Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com

TRỢ GIÚP

Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 23 Tháng Mười Một 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »