PHỤ KIỆN QUANG-DÂY NHẨY QUANG VÀ DÂY HÀN NỐI
 
Dây hàn quang-Pigtail FC Singlemode
Dây hàn quang-Pigtail FC Singlemode
Dây hàn quang-Pigtail FC Singlemode





Cập Nhật   Huỷ Bỏ  
Thông tin sản phẩm
Dây hàn nối quang tên tiếng anh: Pigtail , là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m


Loại dây  FC Single-Mode
 Đầu kết nối  FC/PC; FC/UPC hoặc FC/APC
 Kiểu sợi quang  Single-Mode
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  1310~1510nm
 Độ uốn cong  R≥3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát  ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ  0.9mm
 Đường kính Core  9 microns
 Đường kính Cladding 125 microns
 Vỏ  PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu  Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài  1.5m 3m 5m
Thông số kỹ thuật chi tiết
 Parameter Unit FC Connector
PC UPC APC
 Insertion Loss(Typical) dB ≤0.25 ≤0.2 ≤0.2
 Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥65
 Operating Wavelength nm 1310, 1510
 Exchangeability dB ≤0.2
 Vibration dB ≤0.2
 Operating Temperature ºC -40~+75
 Storage Temperature ºC -45~+85
 Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9


Các sản phẩm cùng loại khác
 PHÒNG KINH DOANH CTY
Hỗ trợ bán hàng 1: 024 22 42 55 22
Hỗ trợ bán hàng 2: 0916 955 988
Hỗ trợ bán hàng 3: 0904 990 022
Hỗ trợ bán hàng 4: 0979 010 568
Hỗ trợ bán hàng 5: 0936 012 699
Email: Tuanlinhpc44@gmail.com


Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin 19 Tháng Mười Một 2017   Đăng Ký  Đăng Nhập
Được cung cấp bởi: Eportal « Thiet ke website mien phi »