Hotline: 0916 955 988 |  Email: Tuanlinhpc44@gmail.com



 PHỤ KIỆN QUANG-DÂY NHẨY QUANG VÀ DÂY HÀN NỐI
 
Dây hàn quang-Pigtail SC Singlemode





Cập Nhật   Huỷ Bỏ  
Thông tin sản phẩm
Dây hàn nối quang tên tiếng anh : Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m


Các sản phẩm cùng loại khác
  
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Cáp mạng LAN cat5e
Cáp mạng LAN cat6
Cáp mạng chống nhiễu FTP
Cáp mạng LAN Vinacap
Cáp mạng Commscope
Cáp mạng Alantek
Cáp mạng ADC Krone
Cáp mạng BELDEN

04 Tháng Mười Hai 2022    Đăng Ký   Đăng Nhập 
Copyright by WWW.TUANLINH.NET.VN | Thỏa Thuận Dịch Vụ | Bảo Vệ Thông Tin